🚚 Sydney: giao miễn phí cho đơn $69+ 💰 Phí giao hàng nay giảm tới 40% 🚀 Đặt chậm nhất 12pm, giao trong ngày
VI
Umall - Australia's Largest Online Asian SupermarketUmall - Australia's Largest Online Asian SupermarketUmall - Australia's Largest Online Asian Supermarket
📲 中文版 App

Mì ăn liền

Loại
    Collections

    Explore Mì ăn liền

    • Mì ramen & Mì ăn liền cay
    • Mì ăn liền dạng ly & Tô
    • Mì ăn liền trộn & Xào
    • Mì ramen & Mì hải sản
    • Mì ramen & Mì vị thịt bò
    • Mì ramen & Mì kim chi
    • Mì ramen & Mì laksa
    • Mì ramen tonkotsu
    • Gói 5 tiết kiệm
    Bộ lọc
    Categories

    Mì Indomie Mi Goreng 85 g × 5 gói – mì trộn Indonesia hương vị cổ điển

    $3.39$5.09

    Mì Indomie Mi Goreng classic 85 g x 5 gói mang đến trải nghiệm mì trộn khô đậm đà chuẩn vị Indonesia. Sợi mì chiên vàng giòn, kết hợp gói...

    MAMA Mì ăn liền vị tôm tom yum 90g x 5 gói - Mì ramen ăn liền tôm tom yum cay Thái Lan

    $5.79$6.99

    MAMA Mì ăn liền vị tôm tom yum mang hương vị nổi tiếng của canh tom yum đường phố Thái Lan đến tô của bạn chỉ trong vài phút. Mỗi...

    Mì Nongshim Shin Ramyun 120 g × 5 gói – mì Shin cay Hàn Quốc ăn liền

    $4.99$8.39

    Mì ăn liền Shin Ramyun 120 g × 5 gói từ Nongshim – thương hiệu mì ăn liền số 1 Hàn Quốc, nổi tiếng với vị cay đậm đà. Sợi...

    Mì Samyang Buldak Gà Siêu Cay 140 g × 5 gói – mì ăn liền cay Hàn Quốc

    $8.99$11.29

    Mì Samyang Buldak Gà Siêu Cay 140 g (lốc 5 gói) từ Samyang – thương hiệu mì ăn liền Hàn Quốc nổi tiếng – mang đến trải nghiệm ẩm thực...

    Mì Trứng Tươi Ever Green 500 g – mì tươi dai ngon cho xào & súp

    $3.89

    Mì trứng tươi Ever Green 500 g, sợi vàng ươm, độ dai hoàn hảo, phù hợp mọi món xào, súp hay trộn. Đóng gói tiện lợi, bảo quản lâu mà...

    Mama Phở Bò Ly 65 g – phở bò ăn liền hương vị đậm đà

    $3.19$3.29

    Ly phở bò ăn liền Mama 65 g chuẩn phong cách Việt Nam với sợi phở dai mềm, nước dùng vị bò đậm đà và rau củ sấy kèm, cho...

    Nissin Donbei Mì udon ly tempura 83g - Mì udon ăn liền Nhật Bản

    $3.49$3.69

    Nissin Donbei Mì udon tempura mang hương vị quán mì Nhật Bản truyền thống đến bàn ăn của bạn trong một ly tiện lợi. Sợi mì udon dày, dai nằm...

    Jinmailang Ramen Fan Mì nước bò Lanzhou – Gói mì ăn liền kiểu kéo tay - 5 × 125g

    $6.19$8.59

    Mang hương vị vùng tây bắc Trung Quốc đến bàn ăn của bạn chỉ trong vài phút với mì nước bò Lanzhou Jinmailang Ramen Fan. Mỗi gói mang đến sợi...

    Mì Ly Nissin Cup Noodles Laksa 75 g – vị Laksa Singapore cay béo

    $3.19$3.49

    Mì ly Nissin Cup Noodles vị Laksa 75 g đến từ thương hiệu Nissin – hãng mì ăn liền hàng đầu Nhật Bản. Sản phẩm mang hương vị Laksa đặc...

    Mì Ly Nissin Cup Noodles Vị Cà Chua & Ớt 107 g – cay thơm, nước dùng đậm đà

    $4.69$5.39

    Mì ly Nissin Cup Noodles Vị Cà Chua & Ớt mang đến trải nghiệm hương vị độc đáo: vị chua ngọt thanh của cà chua hòa quyện cùng vị cay...

    Mì Ly Nissin Big Cup Cari 99 g – mì ăn liền vị cà ri đậm đà

    $4.69$5.39

    Mì ly Nissin Big Cup vị cà ri classic 99 g mang hương thơm nồng nàn và vị cà ri đậm đà đặc trưng. Sản phẩm tiện lợi, nhanh gọn,...

    Mì Samyang Buldak Gà Cay Phô Mai 140 g × 5 gói – mì trộn cay phô mai Hàn Quốc

    $10.49$11.29

    Mì trộn Samyang Buldak Gà Cay Phô Mai – lựa chọn lý tưởng cho tín đồ ẩm thực cay. Sợi mì dai, sốt gà cay hòa quyện phô mai béo...

    Marutai Mì ramen paitan gà – 186g

    $5.69$7.69

    Thưởng thức một tô mì ramen paitan nước dùng gà sánh mịn tại nhà với gói Marutai 186 g tiện lợi. Với sợi mì dai, không chiên cùng nước dùng...

    Mì ly Master Kong Bò Kho 110 g – mì ăn liền vị bò kho đậm đà

    $1.69$2.59

    Mì ly bò kho Master Kong 110 g mang hương vị bò kho đậm đà chuẩn vị Trung Quốc từ thương hiệu mì ăn liền số 1 tại Trung Quốc,...

    Ippudo Mì ramen Hakata Tonkotsu ăn liền dạng tô 129g

    $9.99$13.59

    Trải nghiệm món mì ramen xương heo kiểu Hakata nổi tiếng của Ippudo trong tô 129 g tiện lợi. Nước dùng đậm đà, béo ngậy kết hợp cùng sợi mì...

    Jinmailang Ramen Fan Chongqing Xiao Mian Mì ăn liền (vị đậu Hà Lan & thịt heo bằm) 118g x 5 gói - Mì cay đường phố đúng kiểu Chongqing

    $6.39$8.59

    Mang hương vị cay nồng của đường phố Chongqing vào căn bếp của bạn với Jinmailang Ramen Fan Chongqing Xiao Mian. Mỗi gói 118 g tái hiện tô mì nổi...

    Nước Dùng Mì Lạnh Haein 310 ml × 5 gói – vị bò Hàn Quốc thanh mát

    $7.49

    Nước dùng mì lạnh Haein 310 ml × 5 gói mang hương vị bò đậm đà chuẩn Hàn Quốc, tiện lợi để bạn tự pha chế naengmyeon mát lạnh tại...

    Mì Samyang Hot Chicken 2x Spicy 140 g × 5 gói – mì siêu cay Hàn Quốc

    $10.49$13.39

    Mì Samyang Hot Chicken 2x Spicy với nước sốt gà cay đậm vị Hàn Quốc và sợi mì dai giòn thách thức vị giác. Samyang – thương hiệu mì ăn...

    Mì White Elephant Xương Heo 113 g × 5 gói – hương xương heo thanh ngọt

    $5.29$6.99

    Mì ăn liền White Elephant Xương Heo (113 g/gói), lốc 5 gói, với nước dùng thanh ngọt từ xương heo ninh kỹ. Chế biến nhanh chóng trong 4–5 phút, mang...

    Mì Ottogi Cheese Ramen 111 g × 4 gói – mì phô mai Hàn Quốc ăn liền

    $6.19$8.79

    Mì Ottogi Cheese Ramen với nước dùng đậm đà kết hợp hài hòa vị phô mai béo ngậy, sợi mì dai mềm. Sản phẩm gồm 4 gói tiện lợi, mỗi...

    Mì Ly Master Kong Tôm & Chả Cá 101 g – mì hải sản tươi ngon

    $1.89$2.69

    Mì ly Master Kong Tôm & Chả Cá 101 g mang đến hương vị hải sản tươi ngon với tôm khô, chả cá và rau củ, tiện lợi cho bữa...

    Mì Ramen Ichiban Delicious Tonkotsu 185 g – thịt heo thật, nước dùng béo ngậy

    $5.69$5.89

    Mì Ramen Ichiban Delicious Tonkotsu 185 g – sản phẩm mì ly cao cấp từ Đài Loan, nổi tiếng với hương vị chân thực. Nước dùng xương heo béo ngậy...

    Mỳ Udon Tươi Miyakoshi 200 g – mỳ Nhật mềm dai, chế biến nhanh

    $1.49$1.99

    Mỳ Udon tươi Miyakoshi giữ trọn độ mềm dai đặc trưng của Nhật Bản với gói 200 g tiện lợi, giúp bữa ăn thêm ngon miệng và tiết kiệm thời...

    Mì La Mian Prima Taste Singapore vị cà ri 178 g – mì cao cấp thơm cay đậm đà

    $4.99

    Mì La Mian Prima Taste Singapore vị cà ri 178 g – trải nghiệm ẩm thực đường phố với nước súp cà ri đậm đà, sợi mì dai ngon, không...

    More to explore Instant noodles and ramen buying guideClassic Chinese beef, spicy, 5-pack, cup, bowl and tub options.
    Mì ăn liền at UMall Australia

    Bạn đang thèm mì ăn liền hoặc mì ramen ăn liền? Thưởng thức Shin Ramyun, mì ly Nissin, Indomie Mi Goreng và các món bán chạy khác của Nhật Bản và Hàn Quốc, với dịch vụ giao hàng trong ngày tại Sydney.

    Bạn cũng muốn mua thêm món ăn kèm dùng ngay? Khám phá thực phẩm ăn liền.

    Bạn cần hướng dẫn mua hàng ngắn gọn? Đọc cẩm nang toàn diện về mì ăn liền của chúng tôi.

    Use this guide to compare instant noodles, instant ramen, Korean ramyun, cup noodles and packet noodles for quick meals, pantry restocking and hot pot nights. UMall delivers Asian groceries to Sydney Metro, Wollongong and Canberra service areas, with final delivery options and timing confirmed at checkout.

    Start with the format: cup noodles and bowls are quick single-serve meals, while 5-packs and packet noodles are better for stocking the pantry. If flavour matters most, there are separate pages for spicy ramen, beef, seafood, dry and stir-fry, kimchi, laksa and tonkotsu noodles.

    Already have a favourite brand? Go straight to Master Kong, Nissin, Nongshim, Samyang, Ottogi, Paldo, Indomie, Mama or Marutai. You can also browse Chinese, Korean, Japanese, Thai and Taiwanese instant noodles.

    Common questions

    What are the best instant noodles to buy in Australia?

    The best choice depends on the style shoppers want. Shin Ramyun and Nongshim are strong Korean soup options, Samyang Buldak is a spicy dry-style favourite, Indomie Mi Goreng is a classic fried noodle, Nissin is strong for cup noodles, and Master Kong covers Chinese beef and cup styles.

    What is the difference between instant noodles, instant ramen, ramen noodles and ramyun?

    Instant noodles is the broad category. Instant ramen usually refers to Japanese-style ramen or ramen-inspired products. Ramyun is commonly used for Korean instant noodles. People use these terms interchangeably, and you'll find all of them on this page.

    Does UMall sell cup noodles and instant noodle 5-packs?

    Yes. UMall has separate pages for cup and bowl noodles and for value 5-packs. Cups are useful for quick single-serve meals, while 5-packs are better for pantry restocking and repeat favourites.

    Which brands are popular for instant noodles?

    Popular brands in the wider instant noodle range include Nongshim, Samyang, Nissin, Indomie, Master Kong, Ottogi, Paldo, Mama, Marutai and others. Availability can change with stock.

    What can I add to instant noodles to make a fuller meal?

    Common add-ons include eggs, vegetables, tofu, kimchi, mushrooms, hot pot sliced meat, seafood balls and sauces. Always check the product grid and related collections for current availability.

    Does UMall deliver instant noodles in Sydney, Wollongong and Canberra?

    UMall delivers Asian groceries including instant noodles to Sydney Metro, Wollongong and Canberra service areas. Final delivery options and timing are confirmed at checkout.

    Chủ Nhật,Thứ 2,Thứ 3,Thứ 4,Thứ 5,Thứ 6,Thứ 7
    Tháng 1,Tháng 2,Tháng 3,Tháng 4,Tháng 5,Tháng 6,Tháng 7,Tháng 8,Tháng 9,Tháng 10,Tháng 11,Tháng 12
    Không đủ sản phẩm còn lại. Hiện chỉ còn [max] sản phẩm.
    Thêm vào Yêu thíchTìm kiếm trong danh sách Yêu thíchXóa danh sách Yêu thích
    Giỏ hàng

    Giỏ hàng của bạn hiện đang trống.

    Quay lại cửa hàng

    Tiếng Việt

    Select your language